Na kasance ina gwada wannan na’urar a ‘yan watannin da suka gabata godiya ga mutanen da ke Wurin Sistem. Yana da farkon mai karatun Android na gwada kuma yanzu za mu ga abin da na yi tunani
El Makamashi eReader Max shine mai karanta 6 ', taɓawa kuma BA haskaka shi ba me zaka iya saya tare da farashin 99 - 125 € wanda a ciki yake nuna damar da yake bayarwa tare da amfani da Android.
Da farko zan bar bayanan fasaha domin ku iya ganin halaye sa'annan zan fada muku abubuwan da suka jawo min da kuma abin da nake tunanin wannan na'urar.
Hanyoyin fasaha Makamashi Mai sauraren MAX
LATSA
- 6 tabawa
- E wasika Nuni tare da tawada na lantarki da matakan 16 na launin toka.
- Yanke shawara: pixels 600 x 800 (H x V) / 166 dpi
- Anti-na nuna tunani
- X x 163 116 8 mm
- 160 g
Mai gabatarwa
- 1.0Ghz ARM Cortex A9 mai sarrafa mai-biyu
OS
- Android 4.2 Jelly Bean
TUNATARWA
- 512 MB DDR3 RAM
- 8 GB na ƙwaƙwalwar ajiyar ciki mai faɗuwa ta hanyar katunan microSD / SDHC / SDXC (har zuwa 64 GB)
HADIN KAI
- WI-FI 802.11 b / g / n
DURMAN
- Nau'in baturi: Lithium Polymers, mai caji
- Acarfi: 2.000 Mah
- MicroUSB tashar jiragen ruwa mai ƙarfi
- Rayuwar batir: har zuwa makonni shida na amfani akan caji ɗaya (dangane da rabin sa'a na karatun yau da kullun, tare da nakasa haɗin Wi-Fi)
SAURARA
- Ramin MicroSD / SDHC / SDXC (har zuwa 64GB)
- MicroUSB tashar jiragen ruwa
Sauran
- Tsarin tallafi: Littattafai: TXT, PDF, EPUB, FB2, HTML, MOBI.
- Tsarin hoto mai tallafi: JPEG, BMP, PNG, GIF
- Yana tallafawa littattafai tare da abun ciki mai kariya na Adobe DRM
- Dubban aikace-aikacen Android ake samu ta hanyar Google Play Store
marufi
Ina so in yi magana game da yadda ake kunshe da masu sauraro, saboda yana ba mu mahimmancin ra'ayi na farko.
Na'urar mu Ya isa an gabatar dashi sosai, tare da kwalliya mai kyau da kyau da kuma ciki tare da cikakkun bayanai waɗanda suke da kyakkyawan ra'ayi na farko. Bakar jaketar baƙar fata tare da zuciyar Enegy sistem wanda ke kare na'urar yayin buɗe shari'ar, velvety bottom, etc. Smallananan bayanai ne waɗanda ba tare da yaba musu ba suna haifar da kwarin gwiwa kan sayan da aka yi.
A wannan ma'anar sun yi aiki mai kyau. Amma bari muyi magana game da na'urar ita kanta da duk abin da ta bamu.
Bugawa da bayyanar
A matakin kwalliya kyakkyawa ce. Tare da panel na maɓallin gefe don shafi mai juyawa a ɓangarorin biyu, wanda ya sa ya dace da hannun dama da na hagu ko don hanyoyi daban-daban na riƙe mai karatu. Hakanan yana da maɓallin tsakiya a ƙasa don zuwa farkon lokacin da muka ɓace tsakanin menu.
Bayanta anyi ta da leda mai santsi kuma kamanninta yana yaudararmu, saboda da alama zata zame amma riko sosai. Zamu iya riƙe shi da hannu ɗaya daidai ba tare da taɓa allon taɓawa ba bisa kuskure. Ina son faifai masu fa'ida a cikin masu sauraren sauti, musamman wadanda ake iya amfani da su domin suna ba mu damar, kamar yadda nace, mu rike na'urar da kyau kuma kar mu ringa kunna allo da juya shafin.
A hannu tabawa yana da daɗi. Dukkanin murfin an yi shi ne da filastik mai santsi kuma kamar yadda muka fada da riko sosai, babu abin da ya zame kuma wannan yana da kyau. Girman daidai ne don na'urar 6 ″. Kuma kodayake yana iya zama da ɗan nauyi, amma na ɗauka hakan al'ada ce. Kamar yadda na riga na fada, yana da maɓallin gefe mai daidaitawa don sarrafa juya shafi.
Nuni da aikin mai sauraro Max
Wannan shi ne inda za mu tsaurara mai sauraren makamashi. Yana da e-ink Carta Nuni tare da matakan tawada 16 da ƙuduri na 600 × 800 da 166 dpi. Yana da kyau duk da cewa ba ingancin sauran na'urori bane, yana da kyau sosai.
Muna iya karatu da kyau mu more amma idan muka kwatanta da sauran sanannun sanannun shine lokacin da muka ga bambance-bambance da kuma ma'anar cewa bata da zama babban mai sauraro. Duk da soda idan muka duba zamu lura da wannan tawada tare da haruffa wancan ya kasance a baya kuma ba shi da ɗan bambanci
Babban rashi na MAX daga sistem na Energy shine ruwa a cikin aikin sa.. Shafin yana jinkiri kuma tare da wani baƙo a cikin miƙa mulki zuwa ƙaramin miƙaƙƙarfan farawa (yana ɗaukar sakan 35 kafin farawa, amma ban ɗauke shi wani muhimmin fasali ba). Inda muke lura musamman, wannan rashin iya magana shine lokacinda muke amfani da aikin rubutu kuma munga yadda yake da wahala mu kiyaye da salon rubutun mu.
A matakin batir, ya cika cikakkiyar abin da mai sauraro yake, mantawa a cikin makonni da yawa don sake caji. Rashin samun wayewa yana taimakawa kwarai da gaske.
Strongarfin ƙarfi. Android da damar ta a cikin mai karantawa
Shi ne mai karatu na farko tare da Android da na gwada kuma gaskiyar ita ce nayi mamakin yiwuwar ta.
A gare ni babban mahimmancin na'urar shine cewa ya haɗa Android azaman tsarin aiki. Hanyoyin amfani da eReader suna daɗa hauhawa.
Tunanin BA shine a maida shi cikin kwamfutar hannu ba. Kowane kayan aiki yana da aikinsa daban kuma masu karantawa na karatu ne, amma samun damar amfani da aikace-aikacen Play Store yana bamu damar hadasu da hanyoyin sadarwar zamani da tura bayanai ga mai sauraro. Godiya ga Android zamu iya jin dadin yawan aikace-aikace da hadewa zuwa karatun mu.
Za mu iya haɗa Twitter, Facebook, don raba ƙididdiga ko gutsutsuren rubutun da muke karantawa. Goodreads, da dai sauransu. Amma ba haɗin kai bane. Kuna amfani da aikace-aikacen kamar yadda kuke yi tare da wayoyinku.
Amma inda za mu iya amfani da shi da gaske shi ne lokacin aika bayanai ga mai sauraro. Zamu iya amfani da Aljihu, tuki, wasiku, zamu iya aika littattafai, takardu ko karanta labaran da muka yiwa alama daga masarrafan komputa na PC, laptop ko smartphone.
ƙarshe
Mai sauraren daidai wanda zaku ji daɗin karatun ku da shi, amma ba na'urar ba ce don mafi buƙata ko kwatankwacin manyan jeri. Android tana ba ku zaɓuɓɓukan amfani masu ban sha'awa waɗanda ba zai yiwu ba a cikin masu karatu na al'ada, amma ya rasa allon da ƙarancin ruwa yayin amfani da shi.
Na gani a cikin MAX tare da Android, tushe don haɓakawa. Tare da sauya allo da na ruwa yana iya zama babban mai sauraro. Tushen yana can.
- Kimar Edita
- Darajar tauraruwa 3.5
- Very kyau
- Makamashi eReader Max
- Binciken: Nacho Morato
- An sanya a kan:
- Gyarawa na :arshe:
- Allon
- Matsayi (girma / nauyi)
- Ajiyayyen Kai
- Rayuwar Batir
- Tsarin tallafi
- Gagarinka
- Farashin
- Amfani
- Tsarin yanayi
ribobi
Tsarin aiki na Android
Riƙe sosai
Contras
Rashin ƙwarewa a cikin juzu'i da aikin aikace-aikace
Abin sha'awa ga taken Android, sd, yawan fasali da maɓallan da zasu farantawa wasu rai (da kaina, ba fu ko fa ba).
Amma tambaya ita ce ... Shin yana da daraja saka wannan kuɗin a cikin wannan lokacin don wannan farashin (ko kaɗan) kuna da Kindle Paperwhite tare da mafi kyawun ƙuduri, haske da ƙarin ruwa?
Wannan shine ban so in kafa komai akan kwatankwacin Kindle. Idan zan zabi kaina zan manne da Takarda ko Kobo.